Soi Công Ty
← Quay lại danh sách
H

HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG

MST 0202103600hải phòngSố 43 Tây Trung Hành, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng

Review & đánh giá HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG

HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG là doanh nghiệp tại hải phòng. Trang này tổng hợp thông tin về môi trường làm việc, mức lương, văn hóa công ty, cơ hội phát triển và trải nghiệm phỏng vấn, cùng ý kiến từ cộng đồng và người từng làm việc tại HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG — giúp bạn cân nhắc trước khi ứng tuyển.

Thông tin doanh nghiệp
HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG (MST 0202103600) là doanh nghiệp đăng ký tại Việt Nam, được cấp giấy phép ngày 13/05/2021, do Bùi Thanh An làm đại diện pháp luật. Trụ sở đặt tại Số 43 Tây Trung Hành, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động (đã được cấp GCN ĐKT).
Mã số thuế0202103600
Đại diện pháp luậtBùi Thanh An
Ngày thành lập13/05/2021
Trụ sởSố 43 Tây Trung Hành, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
Tình trạngĐang hoạt động (đã được cấp GCN ĐKT)
Đánh giá từ thành viên (0)
Do thành viên đăng nhập gửi trực tiếp lên nền tảng này.
Chưa có đánh giá từ người dùng. Hãy là người đầu tiên!
Viết đánh giá của bạn

Bạn cần đăng nhập hoặc đăng ký để gửi đánh giá.

Câu hỏi thường gặp về HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG

HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG là công ty gì?
HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG là doanh nghiệp tại hải phòng. Bạn có thể xem hồ sơ đăng ký kinh doanh, ngành nghề và các đánh giá thực tế ngay trên trang này.
Đánh giá HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG có tốt không?
Hiện chưa có đủ đánh giá về HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG. Nếu bạn từng làm việc hoặc ứng tuyển tại đây, hãy chia sẻ đánh giá để giúp cộng đồng có thêm thông tin.
Mức lương tại HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG thế nào?
Mức lương tại HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG phụ thuộc vào vị trí, kinh nghiệm và khu vực làm việc. Bạn có thể tham khảo chia sẻ thực tế về lương, thưởng và phúc lợi từ cộng đồng trong phần đánh giá.
Làm việc tại HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG như thế nào?
Tìm hiểu về môi trường làm việc, văn hóa, cơ hội thăng tiến và trải nghiệm phỏng vấn tại HỢP TÁC XÃ HOA PHƯỢNG qua các đánh giá thực tế từ người trong cuộc bên dưới.