Soi Công Ty
← Quay lại danh sách
C

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT

MST 0314121012tp hồ chí minh340/19A Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

Review & đánh giá CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT là doanh nghiệp tại tp hồ chí minh. Trang này tổng hợp thông tin về môi trường làm việc, mức lương, văn hóa công ty, cơ hội phát triển và trải nghiệm phỏng vấn, cùng ý kiến từ cộng đồng và người từng làm việc tại CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT — giúp bạn cân nhắc trước khi ứng tuyển.

Thông tin doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT (MST 0314121012) là doanh nghiệp đăng ký tại Việt Nam, được cấp giấy phép ngày 19/11/2016, do Trần Anh Kiệt làm đại diện pháp luật. Trụ sở đặt tại 340/19A Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động (đã được cấp GCN ĐKT).
Mã số thuế0314121012
Đại diện pháp luậtTrần Anh Kiệt
Ngày thành lập19/11/2016
Trụ sở340/19A Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Tình trạngĐang hoạt động (đã được cấp GCN ĐKT)
Đánh giá từ thành viên (0)
Do thành viên đăng nhập gửi trực tiếp lên nền tảng này.
Chưa có đánh giá từ người dùng. Hãy là người đầu tiên!
Viết đánh giá của bạn

Bạn cần đăng nhập hoặc đăng ký để gửi đánh giá.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT là công ty gì?
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT là doanh nghiệp tại tp hồ chí minh. Bạn có thể xem hồ sơ đăng ký kinh doanh, ngành nghề và các đánh giá thực tế ngay trên trang này.
Đánh giá CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT có tốt không?
Hiện chưa có đủ đánh giá về CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT. Nếu bạn từng làm việc hoặc ứng tuyển tại đây, hãy chia sẻ đánh giá để giúp cộng đồng có thêm thông tin.
Mức lương tại CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT thế nào?
Mức lương tại CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT phụ thuộc vào vị trí, kinh nghiệm và khu vực làm việc. Bạn có thể tham khảo chia sẻ thực tế về lương, thưởng và phúc lợi từ cộng đồng trong phần đánh giá.
Làm việc tại CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT như thế nào?
Tìm hiểu về môi trường làm việc, văn hóa, cơ hội thăng tiến và trải nghiệm phỏng vấn tại CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIÀY ANH KIỆT qua các đánh giá thực tế từ người trong cuộc bên dưới.