Soi Công Ty
← Quay lại danh sách
C

CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI

MST 0109121404hà nộiSố 1, Ngõ 238 Hoàng Quốc Việt, Tổ 18,, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Review & đánh giá CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI

CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI là doanh nghiệp tại hà nội. Trang này tổng hợp thông tin về môi trường làm việc, mức lương, văn hóa công ty, cơ hội phát triển và trải nghiệm phỏng vấn, cùng ý kiến từ cộng đồng và người từng làm việc tại CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI — giúp bạn cân nhắc trước khi ứng tuyển.

Thông tin doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI (MST 0109121404) là doanh nghiệp đăng ký tại Việt Nam, được cấp giấy phép ngày 10/03/2020, do Lê Văn Vượng làm đại diện pháp luật. Trụ sở đặt tại Số 1, Ngõ 238 Hoàng Quốc Việt, Tổ 18,, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động (đã được cấp GCN ĐKT).
Mã số thuế0109121404
Đại diện pháp luậtLê Văn Vượng
Ngày thành lập10/03/2020
Trụ sởSố 1, Ngõ 238 Hoàng Quốc Việt, Tổ 18,, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Tình trạngĐang hoạt động (đã được cấp GCN ĐKT)
Đánh giá từ thành viên (0)
Do thành viên đăng nhập gửi trực tiếp lên nền tảng này.
Chưa có đánh giá từ người dùng. Hãy là người đầu tiên!
Viết đánh giá của bạn

Bạn cần đăng nhập hoặc đăng ký để gửi đánh giá.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI

CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI là công ty gì?
CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI là doanh nghiệp tại hà nội. Bạn có thể xem hồ sơ đăng ký kinh doanh, ngành nghề và các đánh giá thực tế ngay trên trang này.
Đánh giá CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI có tốt không?
Hiện chưa có đủ đánh giá về CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI. Nếu bạn từng làm việc hoặc ứng tuyển tại đây, hãy chia sẻ đánh giá để giúp cộng đồng có thêm thông tin.
Mức lương tại CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI thế nào?
Mức lương tại CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI phụ thuộc vào vị trí, kinh nghiệm và khu vực làm việc. Bạn có thể tham khảo chia sẻ thực tế về lương, thưởng và phúc lợi từ cộng đồng trong phần đánh giá.
Làm việc tại CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI như thế nào?
Tìm hiểu về môi trường làm việc, văn hóa, cơ hội thăng tiến và trải nghiệm phỏng vấn tại CÔNG TY TNHH DYNAMIC HÀ NỘI qua các đánh giá thực tế từ người trong cuộc bên dưới.