Soi Công Ty
← Quay lại danh sách
C

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC

MST 0901001792hưng yênKhu đô thị Phúc Hưng, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng yên, Hưng Yên

Review & đánh giá CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC là doanh nghiệp tại hưng yên. Trang này tổng hợp thông tin về môi trường làm việc, mức lương, văn hóa công ty, cơ hội phát triển và trải nghiệm phỏng vấn, cùng ý kiến từ cộng đồng và người từng làm việc tại CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC — giúp bạn cân nhắc trước khi ứng tuyển.

Thông tin doanh nghiệp
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC (MST 0901001792) là doanh nghiệp đăng ký tại Việt Nam, được cấp giấy phép ngày 21/11/2016, do Nguyễn Vĩnh Long làm đại diện pháp luật. Trụ sở đặt tại Khu đô thị Phúc Hưng, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng yên, Hưng Yên. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động (đã được cấp GCN ĐKT).
Mã số thuế0901001792
Đại diện pháp luậtNguyễn Vĩnh Long
Ngày thành lập21/11/2016
Trụ sởKhu đô thị Phúc Hưng, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng yên, Hưng Yên
Tình trạngĐang hoạt động (đã được cấp GCN ĐKT)
Đánh giá từ thành viên (0)
Do thành viên đăng nhập gửi trực tiếp lên nền tảng này.
Chưa có đánh giá từ người dùng. Hãy là người đầu tiên!
Viết đánh giá của bạn

Bạn cần đăng nhập hoặc đăng ký để gửi đánh giá.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC là công ty gì?
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC là doanh nghiệp tại hưng yên. Bạn có thể xem hồ sơ đăng ký kinh doanh, ngành nghề và các đánh giá thực tế ngay trên trang này.
Đánh giá CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC có tốt không?
Hiện chưa có đủ đánh giá về CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC. Nếu bạn từng làm việc hoặc ứng tuyển tại đây, hãy chia sẻ đánh giá để giúp cộng đồng có thêm thông tin.
Mức lương tại CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC thế nào?
Mức lương tại CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC phụ thuộc vào vị trí, kinh nghiệm và khu vực làm việc. Bạn có thể tham khảo chia sẻ thực tế về lương, thưởng và phúc lợi từ cộng đồng trong phần đánh giá.
Làm việc tại CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC như thế nào?
Tìm hiểu về môi trường làm việc, văn hóa, cơ hội thăng tiến và trải nghiệm phỏng vấn tại CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HYC qua các đánh giá thực tế từ người trong cuộc bên dưới.