Soi Công Ty
← Quay lại danh sách
C

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247

MST 1801703729cần thơMG 2, 08, Vincom Shophouse Xuân Khánh, Số 209, Đường 30/4,, Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

Review & đánh giá CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247 là doanh nghiệp tại cần thơ. Trang này tổng hợp thông tin về môi trường làm việc, mức lương, văn hóa công ty, cơ hội phát triển và trải nghiệm phỏng vấn, cùng ý kiến từ cộng đồng và người từng làm việc tại CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247 — giúp bạn cân nhắc trước khi ứng tuyển.

Thông tin doanh nghiệp
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247 (MST 1801703729) là doanh nghiệp đăng ký tại Việt Nam, được cấp giấy phép ngày 14/05/2021, do Nguyễn Quốc Nam làm đại diện pháp luật. Trụ sở đặt tại MG 2, 08, Vincom Shophouse Xuân Khánh, Số 209, Đường 30/4,, Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động (đã được cấp GCN ĐKT).
Mã số thuế1801703729
Đại diện pháp luậtNguyễn Quốc Nam
Ngày thành lập14/05/2021
Trụ sởMG 2, 08, Vincom Shophouse Xuân Khánh, Số 209, Đường 30/4,, Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
Tình trạngĐang hoạt động (đã được cấp GCN ĐKT)
Đánh giá từ thành viên (0)
Do thành viên đăng nhập gửi trực tiếp lên nền tảng này.
Chưa có đánh giá từ người dùng. Hãy là người đầu tiên!
Viết đánh giá của bạn

Bạn cần đăng nhập hoặc đăng ký để gửi đánh giá.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247 là công ty gì?
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247 là doanh nghiệp tại cần thơ. Bạn có thể xem hồ sơ đăng ký kinh doanh, ngành nghề và các đánh giá thực tế ngay trên trang này.
Đánh giá CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247 có tốt không?
Hiện chưa có đủ đánh giá về CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247. Nếu bạn từng làm việc hoặc ứng tuyển tại đây, hãy chia sẻ đánh giá để giúp cộng đồng có thêm thông tin.
Mức lương tại CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247 thế nào?
Mức lương tại CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247 phụ thuộc vào vị trí, kinh nghiệm và khu vực làm việc. Bạn có thể tham khảo chia sẻ thực tế về lương, thưởng và phúc lợi từ cộng đồng trong phần đánh giá.
Làm việc tại CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247 như thế nào?
Tìm hiểu về môi trường làm việc, văn hóa, cơ hội thăng tiến và trải nghiệm phỏng vấn tại CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SÀI GÒN MEKONG 247 qua các đánh giá thực tế từ người trong cuộc bên dưới.